Lộ trình: Đầu cầu Hồng Thạch Câu—Đường giao cầu cũ La Phù—Đoạn Đông Trung
Thời gian hoạt động: 7:00-19:30, 5 phút một chuyến.
Lộ trình: Đường giao xi-măng Thôn Đông Giao—Thị trường Hưng Ninh—Đường giaothị trư
Thời gian hoạt động: 7:00-19:30, 5 phút một chuyến.
Lộ trình: Đường rẽ của đường Na Siêu và đường Nam Kinh—Đoạn Đông đại lộ
Thời gian hoạt động: 7:00-19:30, 5 phút một chuyến.
Lộ trình: Bến xe Đông Hưng—đại lộ Bắc Luân—đại lộ ASEAN—đại lộ Tân Hoa—Đ
Thời gian hoạt động: 7:00-19:00, 5 phút một chuyến.
Lộ trình: Đình điều hành xe buýt đường Quý Châu—đại lộ Bắc Luân—Đình điều hành xe buýtVạn Vĩ
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:30-20:00, mùa hè 6:00-20:30, 15-20 phút một chuyến.
Lộ trình: Đình điều hành xe buýt đường Quý Châu—đại lộ Bắc Luân— Thôn Dung Thụ Đầu
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:30-18:30, mùa hè 6:00-18:30, từ Đông Hưng đến Cảng Trúc Sơn khoảng 15-20 phút một chuyến, từ Đông Hưng đến Thôn Dung Thụ Đầu khoảng 35 phút một chuyến.
Lộ trình: Khách sạn Ngân Hải—Chính Phủ thành phố Đông Hưng—Nhà
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:10-18:00, mùa hè 6:00-18:30, 30 phút một chuyến.
Lộ trình: Đình điều hành xe buýt đường Quý Châu—Đại lộ Bắc Luân— Đường rẽ của đường Chấn Hưng và đường Triều Dương thị trấn Giang Bình
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:30-20:00, mùa hè 6:00-20:30, 6-8 phút một chuyến.
Lộ trình: Quảng Trường Kim Nhật—Đường Hưng Đông— Đại lộ Bắc Luân —Bệnh Viện Hoả Quang
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:30-18:30, mùa hè 6:00-19:00, 10-12 phút một chuyến.
Lộ trình: Quảng Trường Kim Nhật—Đường Hưng Đông—Đại lộ Bắc Luân—Thị trấn Mã Lộ—Thôn Đại Kiều—Khu phong cảnh Hồng Thạch Cốc
Thời gian hoạt động: Mùa đông 6:30-18:00, mùa hè 6:00-18:00, 25-35 phút một chuyến.